வேலைவாய்ப்புகள்

தமிழ்நாடு செய்தித்தாள் மற்றும் காகித நிறுவனத்தில் உதவி மேலாளர் வேலை வாய்ப்பு

தமிழக அரசின் தமிழ்நாடு செய்தித்தாள் மற்றும் காகித நிறுவனத்தில் (Tamilnadu Newsprint & Papers Limited) காலியாக உள்ள பணியிடங்களுக்கான அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இந்த பணியிடங்களுக்கு தகுதியும் விருப்பமும் உள்ளவர்கள் விண்ணபிக்கலாம்.

பணி மற்றும் காலியிடங்கள்:

1. Officer (Accounts) / Assistant Manager (Accounts) / Deputy Manager (Accounts) உதவி மேலாளர் (கணக்கு) – 04

2. Officer (Secretarial) / Assistant Manager (Secretarial) / Manager (Secretarial) உதவி மேலாளர் (செயலகம்) – 02

வயதுவரம்பு: 01.12.2018 தேதிப்படி குறைந்தபட்சம் 28 வயது இருக்க வேண்டும்.

தகுதி: உதவி மேலாளர் (கணக்கு) பணியிடங்களுக்கு CA or ICWAI முடித்திருக்க வேண்டும். உதவி மேலாளர் (செயலகம்) பணியிடங்களுக்கு ஏதாவதொரு துறையில் பட்டம் பெற்று, Institute of Company Secretaries of India -வில் இணை உறுப்பினராக இருத்தல் அவசியம் குறைந்தபட்சம் 08 ஆண்டுகள் முன் அனுபவம் பெற்றிருக்க வேண்டும்

விண்ணப்பிப்பதற்கான கடைசி தேதி: 09.01.2019

விண்ணப்பிக்கும் முறை: தமிழ்நாடு செய்தித்தாள் மற்றும் காகித நிறுவனம் (TNPL) என்ற இணையதளத்தில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள விண்ணப்பத்தை பதிவிறக்கம் செய்து, பூர்த்தி செய்த பின்னர் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள உரிய ஆவனங்களுடன் – DEPUTY GENERAL MANAGER (CORP. HR & STRATEGY), TAMIL NADU NEWSPRINT AND PAPERS LIMITED, NO.67, MOUNT ROAD, GUINDY, CHENNAI-600 032, TAMIL NADU – என்ற முகவரிக்கு அஞ்சல் மூலம் அனுப்ப வேண்டும்.

மேலும் முழுமையான விவரங்கள் அறிய…

பகிர்வுக்கு

ஸ்பெல்கோ
ஸ்பெஷல் கரெஸ்பாண்டெண்ட் சமூகத்தின் மேம்பாடு வேண்டி திறந்த மனதுடன் உண்மையை தேடி விரும்பும் எழுத்தாளர்களின் சங்கம கூடலே splco.me. இது சமூக வலைதளத்தின் எழுத்தாளர்களின் கன்னி முயற்சியின் தொகுப்பு.